BUILDING MẶT PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN – MT 17M – LÔ GÓC 2 VỈA HÈ – DÒNG TIỀN 7.2 TỶ/NĂM

BUILDING MẶT PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN – MT 17M – LÔ GÓC 2 VỈA HÈ – DÒNG TIỀN 7.2 TỶ/NĂM" src="https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te2/1/16/270d.png" width="240"/>

 

 MÔ TẢ: DT 305M2, 7 TẦNG, MT 17M. VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ, 2 THANG MÁY. THÔNG SÀN CHO THUÊ 600TR/THÁNG. SỔ ĐỎ LÂU DÀI, PHÁP LÝ SẠCH. PHÙ HỢP TẬP ĐOÀN LỚN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ĐỈNH CAO.

 GIÁ: 299,9 TỶ (CÓ THƯƠNG LƯỢNG)

 ĐT & ZALO: 0388618899 – CÔNG NHÀ VIP